HOTUNA: “Aljeriya ta gina Masallaci mafi girma a nahiyar Afirka”
Ku latsa nan don kallon Bidiyon nan Views: 27
HOTUN: “An ɗaura auren ɗan shekara 17 da ƴar shekara 52 a jihar Zamfara”
Ku latsa nan don kallon Bidiyon nan Views: 104
Magidanci ya saki matansa a jihar Taraba saboda sun ɓarar da tukunyar Tuwo wajen faɗa
u latsan nan don kallon Bidiyon nan Bawa hamata iska da yayi sanadin zubar da tuwo…
Ƴar Najeriya daga jihar Gombe Hajara Ibrahim ta lashe gasar karatun Kur’ani ta Duniya a Jordan
Ku latsa nan don kallon Bidiyon nan MASHA ALLAH: Wannan Itace Hafiza Hajara Ibrahim Ɗan Azumi,…
HOTUNA: “An gano kogon Zinari a ƙasar Guine sai dai ba wanda ya isa ya ɗauka don fito da shi”
Ku latsa nan don kallon Bidiyon nan Views: 62
HOTUNA: “Matsin rayuwa yasa wani mutum hawa kan rufin Masallaci ya cire kwanon a jihar Jigawa”
Ku latsa nan don kallon Bidiyon nan MATSIN RAYUWA: Wani Mutum Ya Cire Fara Rufin Kwanon…
Wallahi duk wanda yasan me yake yi ba zai tura ƴarsa Jami’a a wannan lokacin ba—Ameezy
Wallahi duk uban da Yasan meyakeyi barai tura Yarsa jami’a ba a wannan lokacin, Cewar Ameezybaby…
Magidanci ya kora matansa biyu gidan iyayensu saboda sun ɓarar da girki wajen faɗa
Ku latsa nan don kallon Bidiyon nan Views: 67
